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SALAM ZA MWAKILISHI WA MWENYEKITI WA BODI YA WAKURUGENZI e-GA KWA 

WAZIRI WA NCHI, OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA 

UTAWALA BORA, MHE. GEORGE SIMBACHAWENE (MB), KATIKA UFUNGUZI WA 

KIKAO KAZI CHA NNE CHA SERIKALI MTANDAO (e-GA) FEBRUARI 06, 2024 KATIKA 

UKUMBI WA AICC ARUSHA. 

__________________________ 

 

 

Mhe. George Simbachawene (Mb); Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa 

Umma na Utawala Bora,  

Mhe. Dadi Horace Kolimba; Mwakilishi wa Mkuu wa Mkoa wa Arusha,  

Ndug; Juma Mkomi; Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma. 

Mha. Benedict Ndomba; Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Serikali Mtandao (e-GA),  

Bw. Yusuf Hamad Rashid; Mwakilishi wa Mkurugenzi Mtendaji Wakala ya Serikali Mtandao 

Zanzibar (e-GAZ), 

Wakurugenzi wa Halmashauri, Mashirika na Taasisi Mbalimbali, 

Wakuu wa Idara za TEHAMA na Watumishi kutoka Taasisi mbalimbali, 

Wakurugenzi, Wakuu wa Vitengo, na Watumishi wa Mamlaka ya Serikali Mtandao, 

Waandishi wa Habari;  

Mabibi na Mabwana;  

Nawasalimu kwa jina la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS, 
MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA 

     MAMLAKA YA SERIKALI MTANDAO 
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Awali ya yote, namshukuru Mwenyezi Mungu kwa kutupa afya njema na kuweza kukutana hapa 

leo, katika tukio hili muhimu la Kikao Kazi cha 4 cha Serikali Mtandao. 

Mhe. Waziri, napenda kukushukuru kwa kuitikia wito wa kushiriki nasi katika kikao kazi hiki. 

Tunafahamu kuwa, unayo majukumu mengi na ya muhimu lakini ukaona ni vema ukajumuika 

nasi hapa leo. Ukiwa ndiye Waziri mwenye dhamana ya Serikali Mtandao ambaye kwetu sisi 

wewe ndiye mlezi wa Taasisi yetu, tunafarijika sana kuwa nawe hapa na tunakukaribisha sana. 

Aidha, napenda kuwashukuru viongozi wote wa Serikali, Mashirika na Taasisi za Umma na 

binafsi, Watumishi kutoka Taasisi mbalimbali za Serikali, Watumishi wa Mamlaka ya Serikali 

Mtandao na Waandishi wa Habari, kwa kukubali na kutenga muda wenu kuja hapa kushiriki 

nasi katika kikao kazi hiki. 

 

Mhe. Waziri, Kikao Kazi hiki kinalenga kuwakutanisha wadau mbalimbali wa Serikali Mtandao, 

ili kutathmini hali ya utekelezaji wa jitihada za Serikali Mtandao, kujadiliana kwa pamoja juu ya 

namna bora ya kukuza jitihada hizo, kuainisha changamoto zilizopo pamoja na kuazimia kuhusu 

njia za kukabiliana na changamoto hizo. 

Mhe. Waziri, Mamlaka inatambua kuwa, ili kufikia dhamira ya Serikali ya utekelezaji wa jitihada 

za serikali mtandao kwa asilimia 100, Taasisi za Umma hazina budi kujiweka tayari kupokea na 

kutekeleza maelekezo utakayoyatoa hapa, ukiwa ndiye msimamzi mkuu wa serikali mtandao 

nchini. Maelekezo ambayo yanalenga kuzikumbusha taasisi za umma juu ya uzingatiaji wa 

Sheria ya Serikali Mtandao katika kuhakikisha matumizi sahihi na salama ya TEHAMA serikalini. 

 

Aidha, Mamlaka inatambua na kuthamini ushirikiano na mchango mkubwa unaotolewa na 

wadau mbalimbali wa Serikali Mtandao, na kwa umuhimu huo Mamlaka imeandaa kikao kazi 

hiki ili kuendeleza ushirikiano huo kwa kujadiliana kwa pamoja namna bora ya kukuza jitihada 

za Serikali Mtandao nchini.  

 

Mhe. Waziri, Mamlaka ipo tayari kupokea na kutekeleza maelekezo yako pamoja na maazimio 

yatokanayo na kikao kazi hiki kwa lengo la kuimarisha juhudi za Serikali Mtandao. 

 

Mhe. Waziri, natamatisha salamu zangu kwa kuwashukuru nyote mliohudhuria hapa leo, kwani 

uwepo wenu ndio haswa unakamilisha tukio hili. K 
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Mhe. Waziri, naomba sasa nimkaribishe Ndg. Juma Mkomi Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, 

Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, ili aseme machache na kukukaribisha. 

 

 

Asanteni sana kwa kunisikiliza 

 

 


